Máy Kiểm Kho Di Äá»™ng Unitech PA700
Mã sản phẩm: PA700
Thương hiệu: Unitech
Tình trạng: Liên hệ
Đóng gói: Full Box + New 100%
Bảo hành: ChÃnh hãng 12 tháng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
Unitech PA700 mang đến má»™t cấp độ má»›i vá» kÃch thước nhá» gá»n, tÃnh năng và độ bá»n há»— trợ tối Ä‘a cho doanh nghiệp ứng dụng. Không chỉ cung cấp má»™t thiết bị má»ng thá»i trang, PA700 còn là máy kiểm kho lý tưởng để thu tháºp dữ liệu trong các ngà nh dịch vụ bán lẻ vá»›i ná»n tảng kỹ thuáºt theo chuẩn công nghiệp bá»n chắc, gia tăng hiệu năng hoạt động tối Ä‘a trong khi ngưá»i dùng là m việc di động.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Hệ Ä‘iá»u hà nh Android 4.1.1
Hiệu năng mạnh mẽ với cấp công nghiệp 1.5 GHz Dua Core Processor
Công nghệ không dây GPS, Wìi, 802.11 b/g/n, bluetooth
Mà n hình cảm ứng đa điểm TFT 4.7 inch
Mà n hình với độ cứng 7H Gorilla Glass
Chuẩn IP65, chịu độ rơi 1.2 m
Qét 1D, HF / NFC / UHF RFID
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
Thiết kế nhá» gá»n và thanh lịch
Máy kiểm kho di động Unitech PA700 nhá» gá»n sang trá»ng, vá»›i trá»ng lượng pin 285g và cùng thiết kế đưá»ng viá»n bo tròn giúp ngưá»i dùng cầm tay di chuyển bất cứ nÆ¡i nà o. Ngoà i ra, má»™t mà n hình mà u 4.7 inch cảm ứng Ä‘a Ä‘iểm dá»… dà ng thao tác bằng ngón tay, và có thể nhìn thấy khi ở ngoà i ánh sáng mặt trá»i chiếu trá»±c tiếp.
Unitech PA700 thiết kế nhá» gá»n bá»n chắc
Chức năng linh hoạt
Vá»›i ná»n tảng kỹ thuáºt mạnh mẽ bá»™ xá» lý TI 1.5 GHz Dua Core, bá»™ nhá»› 1GB SDRAM và 8GB Flash để lưu trữ, máy kiểm kho PA700 cÅ©ng há»— trợ má» rá»™ng thẻ microSD lên đến 32GB để lưu trữ và bổ sung các ứng dụng chuyên sâu. Máy chạy trên hệ Ä‘iá»u hà nh Android 4.1.1 hoạt động nhanh và mượt vượt trá»™i cÅ©ng như kết hợp quét mã vạch 1D, UHF / HF RFID cùng má»™t camera 5.0MP lấy nét, cung vấp hiệu suất tối Ä‘a cho ngưá»i dùng.
Máy kiểm kho Unitech PA700 hiệu suất hoạt động mạnh mẽ
Kết nối không dây công nghệ mới
ÄÆ°á»£c trang bị Bluetooth 4.0, GPS, WiFi vfa mạng LAN, PA700 cho phép kết nối không dây vá»›i các thiết bị khác bao gồm máy chá»§, máy tÃnh di động và máy in vá»›i thá»i gian thá»±c. Bên cạnh đó, tÃnh năng giao tiếp NFC má»›i nhất, giúp máy kiếm kho unitech PA700 thông tin truyá»n tải vá»›i thiết bị Ä‘iện tá» trong tầm ngắn để ngưá»i sá» dụng là m việc dá»… dà ng hÆ¡n.
Äá»™ bá»n cao
ÄÆ°á»£c thiết kế vá»›i chất liệu cao cấp, máy kiểm kho Unitech PA700 đạt các tiêu chuẩn công nghiệp như kháng bụi và nước ở IP65, chịu va Ä‘áºp ở độ cao 1.2 mét và có thể sá» dụng ở môi trưá»ng nhiệt độ từ -10 đến 50 độ C. Unitech PA700 đã cho thấy má»™t máy kiểm kho vá»›i độ tin cáºy cao cho các doanh nghiệp và ngưá»i sá» dụng.
| HỆ THá»NG | |
| CPU | TI OMAP 4470 1.5 GHz Dual Core Processor |
| Bá»™ nhá»›: | 1GB Mobile DDR RAM, 8GB eMMC Flash |
| OS | Android 4.1.1 Jelly Bean |
| Há»— trợ ngôn ngữ: | Anh, Trung Quốc, Nháºt, Tây Ban Nha, Äức, Pháp |
| HIỂN THỊ | |
| KÃch thước: | 4.7 inch 710 x 1280 dots IPS LCD |
| BÀN PHÃM | |
| Theo: | 4 phÃm chức năng, 2 phÃm qiét, volume, nguồn |
| CHỈ SỠ| |
| Loại: | 1 LED indicate charge / Message Vibrator |
| GIẢI MÃ TƯỢNG TRƯNG | |
| 1D CCD | UPC-A/E, EAN-8/13, Code 39,Code 128, EAN 128, Code 11 |
| 2D Imager | 1D, 2D: QR Ccode, PDF417, Datamatrix, MaxiCode |
| GIAO TIẾP | |
| Camera và Flash linght: | 5MP CMOS Sensor Camera |
| Khe cắp thẻ: | up to 32GB |
| USB: | USB 2.0 OTG |
| WLAN: | IEEE 802.11 b/g/n |
| Bluetooth: | bluetooth 4.0 |
| WWAN | GSM / GPRS / EDGE 850/900/1800/1900 MHz |
| GPS | có |
| ÂM THANH | |
| Items: | 1W loa 85 dB at 1cm, jack 3.6mm, microphone |
| NGUá»’N | |
| Dung lượng pin chÃnh: | 11.91Wh 3.7V @ 3220 mAh Li-ion |
| ÄẶC ÄIỂM BÊN NGOÀI | |
| Trá»ng lượng: | 285 g |
| KÃch thước: | 160mm x 17.4mm x 80mm |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động: | -10 đến 50 độ C |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 đến 60 độ C |
| Nhiệt độ sạc: | 0 đến 40 độ C |
| Äá»™ ẩm: | 5 đến 95% (không ngưng tụ) |
| Chịu độ rơi: | 1.2 mét |
| Kháng bụi và nước: | IP65 |
| Rung và chống sốc: | MIL-STD-810F, 514.4 process II |
| PHẦN MỀM | |
| Hệ Ä‘iá»u hà nh: | Android 4.1.1 |