Máy In Mã Vạch Zebra GC420t
Mã sản phẩm: GC420T
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Liên hệ
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: ChÃnh hãng 12 tháng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA GC420T
Zebra GC420t dòng máy in mã vạch văn phòng được thiết kế nhá» gá»n tinh tế vá»›i lá»›p vá» máy được sản xuất bằng chất liệu nhá»±a tổng hợp có mà u trắng sang trá»ng để phù hợp vá»›i không gian sá» dụng trong văn phòng hay các hệ thống siêu thị và cá»a hà ng bán lẻ. Máy in mã vạch Zebra GC420t được trang bị đầu in nhiệt có độ phân giải 203dpi há»— trợ kết nối USB mặc định và cá»±c kà dá»… sá» dụng khi máy chỉ có má»™t nút nhấn duy nhất ở phÃa trước thân máy.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Thiết kế đẹp hiện đại đơn giản
Máy mà u trắng sang trá»ng
Cấu trúc bộ cơ cuộn giấy ribbon mạnh mẽ
ÄÆ¡n giản dá»… sá» dụng và thay giấy má»±c
Ứng dụng trong lÄ©nh vá»±c bán lẻ, có độ bá»n cao
Äầu in nhiệt cho bản in chất lượng tốt
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
Thiết kế và mà u sắc trang nhã
Máy in mã vạch Zebra GC420t vá»›i đưá»ng nét thiết kế tinh tế kèm theo thân máy mà u trắng đã tạo nên má»™t sản phẩm đẹp phù hợp vá»›i không gian xanhÂ
Bộ cơ cuộn giấy mạnh mẽ
Bá»™ trục đựng giấy và ribbon máy in mã vạch Zebra GC420t được thiết kế có cấu tạo rá»™ng rãi mạnh mẽ, khả năng chứa được cuá»™n giấy có chiá»u dà i lên đến 50 mét và cuá»™n giấy ribbon có chiá»u rá»™ng 110mm vá»›i chiá»u dà i 75 mét theo tá»· lệ má»™t cuá»™n ruy băng má»±c sá» dung được 1,5 cuá»™n giấy

Thiết kế máy in mã vạch GC420t nhá» gá»n, sang trá»ng
Ứng dụng thực tiễn
Máy in mã vạch Zebra GC420t được ứng dụng in tem nhãn trong các chuá»—i cá»a hà ng bán lẻ như hệ thống siêu thị mini, cá»a hà ng tiện lợi, hệ thống nhà sách và bệnh viện hay các nhu cầu in tem vá»›i số lượng thấp và tầng suất hoạt động không liên tục

Zebra GC420t máy in mã vạch tem nhãn cho cá»a hà ng và chuá»—i siêu thị mini
|
Lý do chá»n Zebra GC420T - Phù hợp vá»›i nhu cầu thá»±c tế - Thương hiệu máy uy tÃn hà ng đầu trên toà n cầu - Có độ bá»n cao - Giá thà nh thấp tiết kiệm chi phà đầu tư |
Lý do chá»n CEVATEC mua hà ng - Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam - Äi đầu vá» giá không mất thá»i gian tìm kiếm - Há»— trợ kỹ thuáºt lắp đặt chuyên nghiệp táºn nÆ¡i sá» dụng - Giao hà ng nhanh, miá»…n phà |
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Bộ xỠlý: | 32 bit RISC processer |
| Driver: | Microsoft Windows |
| Khung máy: | Bằng nhựa |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB, Parallel |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 203 dpi (8 dots per mm) |
| Bá»™ nhá»›: | 8 MB SDRAM, Â 8 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 102 mm/s |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT LIỆU | |
| Nhãn |  |
| Chiá»u rá»™ng: | 25.4 mm to 108 mm |
| Chiá»u dà i: | 9.6 mm to 990 mm |
| Cuộn: | 127mm O.D / Lõi 25.4mm, 38mm I.D |
| Äá»™ dà y: | 0.08 mm to 0.18 mm |
| Kiểu loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| Ribbon | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 34mm |
| Chiá»u dà i: | 74m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 1:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 33.8 mm to 110 mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 41 độ C |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 10% to 95% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 95 % (không ngưng tụ) |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (201 x 173 x 239) mm |
| Trá»ng lượng: | 1.5 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |