Máy In Mã Vạch Zebra GC420d
Mã sản phẩm: GC420D
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Còn hàng
Đóng gói: Má»›i 100%
Bảo hành: ChÃnh hãng 100%
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA GC420D
Zebra GC420t dòng máy in mã vạch văn phòng được thiết kế nhá» gá»n tinh tế vá»›i thân bằng chất liệu nhá»±a tổng hợp có mà u trắng, dá»… phối vá»›i không gian sá» dụng trong văn phòng hay các hệ thống siêu thị và cá»a hà ng bán lẻ. Máy in mã vạch Zebra GC420d được trang bị đầu in nhiệt có công nghệ in nhiệt trá»±c tiếp không dùng ribbon má»±c là n trên giấy decal nhiệt vá»›i độ phân giải 203dpi cho chất lượng tem rõ nét
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Thiết kế cá»±c kỳ nhá» gá»n hiện đại đơn giản
Máy mà u trắng trang nhã
Äầu in nhiệt công nghệ in trá»±c tiếp
Äáp ứng các nhu cầu in tem nhãn trong bán lẻ
Chứa được cuá»™n giấy có chiá»u dà i 50 mét
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
Thiết kế và mà u sắc trang nhã
Máy in mã vạch Zebra GC420d có đưá»ng nét thiết kế tinh tế cùng vá»›i thân máy mà u trắng đã tạo nên má»™t sản phẩm đẹp phù hợp vá»›i không gian văn phòng hay các cá»a hà ng tiện lợi và các ngà nh dịch vụ sức khá»e như hệ thống bệnh viện, phòng khám Ä‘a khoa hay cá»a hà ng thuốc.
Chứa được cuộn giấy lớn
Dù máy được thiết kế cá»±c kỳ nhá» gá»n nhưng há»c máy khá rá»™ng rãi cùng khá»›p giữ giấy mạnh mẽ, máy in mã vạch Zebra GC420d chứa được cuá»™n giấy decal nhiệt có chiá»u dà i lên đến 50 mét

Ứng dụng thực tiễn
Máy in mã vạch Zebra GC420d được ứng dụng in tem nhãn mã vạch trong các chuá»—i cá»a hà ng bán lẻ như hệ thống siêu thị mini, cá»a hà ng tiện lợi, hệ thống nhà sách, bệnh viện hay các cÆ¡ sở y tế vá»›i nhu cầu in tem vá»›i số lượng thấp và tầng suất hoạt động không liên tục

|
Lý do chá»n Zebra GC420d? Thương hiệu máy uy tÃn hà ng đầu trên toà n cầu Phù hợp vá»›i nhu cầu thá»±c tế Chá»n dòng máy in nhiệt trá»±c tiếp Có độ bá»n cao Giá thà nh thấp tiết kiệm chi phà đầu tư |
Lý do chá»n CEVATEC mua hà ng? Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam Äi đầu vá» giá không mất thá»i gian tìm kiếm ÄÆ°á»£c há»— trợ kỹ thuáºt lắp đặt chuyên nghiệp táºn nÆ¡i sá» dụng Chăm sóc khách hà ng tốt Giao hà ng nhanh miá»…n phà |
Â
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp |
| Bộ xỠlý: | 32 bit RISC processer |
| Driver: | Microsoft Windows |
| Khung máy: | Bằng nhựa |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB, Parallel |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 203 dpi (8 dots per mm) |
| Bá»™ nhá»›: | 8 MB SDRAM, Â 8 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 102 mm/s |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT LIỆU | |
| Chiá»u rá»™ng: | 25.4 mm to 108 mm |
| Chiá»u dà i: | 9.6 mm to 990 mm |
| Cuộn: | 127mm O.D / Lõi 25.4mm, 38mm I.D |
| Äá»™ dà y: | 0.08 mm to 0.18 mm |
| Kiểu loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 41 độ C |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 10% to 95% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 95 % (không ngưng tụ) |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (201 x 170 x 208) mm |
| Trá»ng lượng: | 1.4 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |