Máy in mã vạch Zebra ZT410 300dpi
Mã sản phẩm: ZT410300DPI
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Liên hệ
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA ZT410 300DPI
Máy in mã vạch Zebra ZT410 300dpi là dòng máy in mã vạch công nghiệp có đầu in nhiệt độ phân giải 300dpi cho chất lượng tem nhãn rõ nét hÆ¡n 203dpi, máy được thiết kế má»›i toát lên sá»± chắn chắn và hiện đại phù cho không gian môi trưá»ng công nghiệp. Vá»›i vá» khung bằng kim loại cứng cáp chịu sá»± tác động từ môi trưá»ng xung quanh, Ä‘em lại sá»± tin cáºy cao cho ngưá»i sá» dụng
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Chứa được cuộn giấy và ribbon lớn
Cá»a bên hông hai tầng dá»… gấp gá»n
Hỗ trợ cổng giao tiếp Ethernet
Tương thÃch vá»›i nhiá»u hệ Ä‘iá»u hà nh
Mà n hình LCD há»— trợ ngưá»i dùng quan sát
Sá» dụng trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Chất lượng tem nhãn rõ nét, độ chÃnh xác cao
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
CHỨA GIẤY VÀ RIBBON CUỘN LỚN
Bá»™ cuá»™n giấy và ribbon mạnh mẽ, chuyển động nhẹ em cùng vá»›i thiết kế chắc chắn, đã tạo nên má»™t ấn tượng mạnh. Không dừng ở đó vá»›i thiết kế bá»™ cÆ¡ đơn giản hiện đại giúp ngưá»i sá» dụng dá»… dà ng thay lắp giấy má»±c nhanh chóng, gá»n gà ng và chứa được cuá»™n giấy có chiá»u dà i 150 mét và cuá»™n ribbon má»±c lên đến 450 mét.
MÀN HÌNH LCD VÀ NÚT NHẤN
Máy in mã vạch Zera ZT410 300dpi há»— trợ má»™t mà n hình LCD tiện Ãch để ngưá»i sá» dụng quan sát thông số kỹ thuáºt khi hiệu chỉnh kết hợp vá»›i nút nhất cÅ©ng được thiết kế phÃm nhanh nhạy giúp thao tác dá»… dà ng nhanh chóng
SỬ DỤNG TRONG MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP
ÄÆ°á»£c trang bị nhiá»u tÃnh năng cÅ©ng như chất liệu thiết kế bá»n vững kết cấu chắc chắn, máy in mã vạch ZT410 đáp ứng phù hợp in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp hay các hệ thống bán lẻ và váºn chuyển giao chuyển phát

NHIỀU CỔNG GIAO TIẾP
Máy in mã vạch Zebra ZT410 300dpi được trang bị Ä‘a cổng giao tiếp như cổng kết nối USB, RS-232 hay Ethernet, Ä‘em lại khả năng linh hoạt trá»ng hoạt động in ấn cÅ©ng như chia sẻ tà i nguyen máy in vá»›i nhiá»u ngưá»i sá» dụng trong cùng má»™t lá»›p mạng
Là DO CHỌN ZEBRA ZT410 300dpi?
Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu
Äá»™ phân giải cao cho chất lượng tem rõ nét
Äể in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Máy có độ bá»n hiệu suất cao
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG?
Mua hà ng chÃnh hãng uy tÃn tại Việt Nam
Tiết kiệm thá»i gian cá»§a bạn khi Ä‘i tìm giá tốt nhất
Há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp
Giao hà ng miá»…n phà táºn nÆ¡i
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng kim loại |
| Mà n hình hiển thị: | LCD |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB / RS232, 10/100 Ethernet |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 300 dpi |
| Bá»™ nhá»›: | 256 MB SDRAM, 512 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 356 mm/s |
| Cảm biến váºt liệu: | Cảm biến truyá»n và phản xạ |
| Äá»™ rá»™ng nhãn tối Ä‘a: | 25.4 to 114 mm xé / cắt; 25.4 to 108 mm tua / lá»™t |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng váºt liệu: | 19.4 to 114 mm |
| In chiá»u dà i: | 1854 mm |
| KÃch thước cuá»™n tối Ä‘a: | 203mm / Lõi 76 mm (3"); 152mm / 25mm |
| Äá»™ dà y váºt liệu: | 0.076 mm to 0.25 mm |
| Các loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM RIBBON | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 81.3mm trên lõi 25mm |
| Chiá»u dà i: | 300m, 450m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 3:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 51 mm to 110 mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM HOẠT ÄỘNG | |
| Môi trưá»ng | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 40 độ C (In nhiệt gián tiếp) / 0 to 40 độ C (In nhiệt trực tiếp) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 20% to 85% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 85 % (không ngưng tụ) |
| Äiện năng | |
| Bộ nguồn: | 100-240 VAC; 50 - 60 Hz, 100W |
| Äá»§ Ä‘iá»u kiện: | ENERGY STAR |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (269 x 324 x 495)mm |
| Trá»ng lượng: | 16.33 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |