Máy In Mã Vạch Zebra ZT420 203dpi
Mã sản phẩm: ZT420203dpi
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Còn hàng
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng chÃnh hãng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA ZT420 203DPI
Máy in mã vạch Zebra ZT420 203dpi là dòng máy in mã vạch công nghiệp đáp ứng in chiá»u rá»™ng 6 inch vá»›i đưá»ng nét thiết kế má»›i phong cách hiện đại. Khung máy in mã vạch Zebra ZT420 được trang bị bằng kim loại để đáp ứng cho các nhu cầu in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất quy mô vừa, hay các hệ thống bán lẻ.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Cá»a nắp máy thiết kế hai tầng dá»… xếp gá»n
Mà n hình LCD há»— trợ ngưá»i dùng quan sát
Sá» dụng trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Chất lượng tem nhãn rõ nét độ chÃnh xác cao
Tốc độ in lên đến 305mm/s
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
BỘ CHUYỂN ÄỘNG CUỘN GIẤY VÀ RIBBON
Dù máy in mã vạch Zebra ZT420 203dpi dòng sản phẩm máy in mã vạch công nghiệp tầm trung in khổ lớn, được trang bị bộ cơ cuộn giấy và ribbon mực chắc chắn, mạnh mẽ tạo nên sức mạnh cho máy in để cho ra những bản in chất lượng cao
MÀN HÃŒNH QUAN SÃT LCD
Máy in mã vạch Zebra ZT420 203dpi há»— trợ má»™t mà n hình LCD giúp ngưá»i quan sát các thông số kỹ thuáºt khi dùng nút nhấn hiệu chỉnh, báo tình trạng máy khi sá» dụng để biết có lắp đúng giấy má»±c.
MÔI TRƯỜNG SỬ DỤNG
ÄÆ°á»£c trang bị bởi lá»›p ngoà i bằng kim loại bá»n chắc và cấu trúc bá»™ cÆ¡ ép giấy và giữ chắc ruy băng máy đáp ứng được nÆ¡i sá» dụng khắc nghiệt và tần suất hoạt động nhiá»u vá»›i môi trưá»ng sản xuất công nghiệp.
|
Là DO CHỌN ZEBRA ZT420 203dpi? - Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu - Äá»™ phân giải 203dpi phù hợp vá»›i nhu cầu in tem - Hoạt động được trong môi trưá»ng công nghiệp - Äá»™ bá»n cùng độ tin cáºy đạt hiệu suất cao |
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG? - Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam - Giá cả Ä‘i đầu không mất thá»i gian để tìm kiếm - Há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp - Giao hà ng miá»…n phà táºn nÆ¡i |
Â
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng kim loại |
| Mà n hình hiển thị: | LCD |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB / RS232, 10/100 Ethernet |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 203 dpi (8 dots per mm) |
| Bá»™ nhá»›: | 256 MB SDRAM, 512 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 168 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 305 mm/s |
| Cảm biến váºt liệu: | Cảm biến truyá»n và phản xạ |
| Äá»™ rá»™ng nhãn tối Ä‘a: | 51 to 178 mm xé / cắt; 51 to 171 mm tua / lá»™t |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng váºt liệu: | 25 to 178 mm |
| In chiá»u dà i: | 2590 mm |
| KÃch thước cuá»™n tối Ä‘a: | 203mm / Lõi 76 mm (3"); 152mm / 25mm |
| Äá»™ dà y váºt liệu: | 0.076 mm to 0.25 mm |
| Các loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM RIBBON | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 81.3mm trên lõi 25mm |
| Chiá»u dà i: | 450m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 3:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 51 mm to 174 mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM HOẠT ÄỘNG | |
| Môi trưá»ng | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 40 độ C (In nhiệt gián tiếp) / 0 to 40 độ C (In nhiệt trực tiếp) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 20% to 85% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 85 % (không ngưng tụ) |
| Äiện năng | |
| Bộ nguồn: | 100-240 VAC; 50 - 60 Hz, 100W |
| Äá»§ Ä‘iá»u kiện: | ENERGY STAR |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (337 x 324 x 495)mm |
| Trá»ng lượng: | 18.14 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN, MSI, Codobar, Planet Code |
| 2D: | Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |