Máy In Mã Vạch Zebra ZT410 600dpi
Mã sản phẩm: ZT410600DPI
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Liên hệ
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng chÃnh hãng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA ZT410 600DPI
Máy in mã vạch Zebra ZT410 600dpi là dòng máy in mã vạch công nghiệp có đầu in nhiệt 600dpi độ phân giải cao nhất trong thế hệ Zebra ZT400 series, cho chất lượng tem nhãn rõ nét vượt trá»™i hÆ¡n 203dpi và 300dpi. Máy được thiết kế má»›i toát lên sá»± chắn chắn và hiện đại phù cho không gian môi trưá»ng công nghiệp. Vá»›i vá» khung bằng kim loại bá»n chắc chịu sá»± tác động từ môi trưá»ng xung quanh, Ä‘em lại sá»± tin cáºy cao cho ngưá»i sá» dụng
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Äá»™ phân giải 600dpi cho tem nhãn cá»±c nét
Cấu trúc bộ cơ cuộn giấy và ribbon mực mạnh mẽ
Cá»a bên hông hai tầng dá»… gấp gá»n
Hỗ trợ cổng giao tiếp Ethernet
Tương thÃch vá»›i nhiá»u hệ Ä‘iá»u hà nh
Mà n hình LCD há»— trợ ngưá»i dùng quan sát
Sá» dụng trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Chất lượng tem nhãn rõ nét, độ chÃnh xác cao
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
ÄỘ PHÂN GIẢI CAO NHẤT
ÄÆ°á»£c trang bị độ phân giải 600dpi mức độ cao nhất cá»§a thế hệ ZT400 series, đã tạo nên má»™t máy in mã vạch Zebra ZT410 600dpi cho những bản in ấn tượng vá»›i kÃch thước chữ và tem nhãn nhá» mà các dòng máy khác không in được như các kà hiệu đặc biệc ở lÄ©nh vá»±c Ä‘iện tá»
CẤU TRÚC BỘ CUỘN GIẤY VÀ RIBBON
Bá»™ cuá»™n giấy và ribbon mạnh mẽ, chuyển động nhẹ em cùng vá»›i thiết kế chắc chắn, đã tạo nên má»™t ấn tượng mạnh. Không dừng ở đó vá»›i thiết kế bá»™ cÆ¡ đơn giản hiện đại giúp ngưá»i sá» dụng dá»… dà ng thay lắp giấy má»±c nhanh chóng gá»n và chứa được cuá»™n giấy decal có chiá»u dà i 150 mét và cuá»™n ribbon má»±c có chiá»u rá»™ng 110mm vá»›i chiá»u dà i 450 mét.
TIỆN ÃCH MÀN HÃŒNH LCD QUAN
Máy in mã vạch Zera ZT410 600dpi há»— trợ má»™t mà n hình LCD tiện Ãch để ngưá»i sá» dụng quan sát thông số kỹ thuáºt khi nhấn nút hiệu chỉnh thay đổi cÅ©ng như theo dõi hoạt động cá»§a máy
Nút nhấn cÅ©ng được thiết kế nằm tinh tế dưới mà n hình hiển thị, có độ nhạy cao và nhiá»u phÃm nhấn được chia theo chức năng Ä‘iá»u khiển giúp ngưá»i sá» dụng dá»… dà ng hiệu chỉnh thông số kỹ thuáºt mong muốn
Â
Â
Â
MÔI TRƯỜNG SỬ DỤNG
ÄÆ°á»£c trang bị nhiá»u tÃnh năng cÅ©ng như chất liệu thiết kế bá»n vững kết cấu chắc chắn, máy in mã vạch ZT410 600dpi ngoà i khả năng in ấn sắc nét thì vá»›i kết cấu bá»n chắn để đáp ứng phù hợp in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp, các hệ thống kho bán lẻ và giao nháºn

NHIỀU Cá»”NG KẾT Ná»I
Máy in mã vạch Zebra ZT410 600dpi được trang bị Ä‘a cổng giao tiếp như cổng kết nối USB, RS-232 hay Ethernet, Ä‘em lại khả năng linh hoạt trá»ng hoạt động in ấn cÅ©ng như chia sẻ tà i nguyên máy in vá»›i nhiá»u ngưá»i sá» dụng trong cùng má»™t lá»›p mạng. Vì váºy, ngưá»i đầu tư tiết kiệm chỉ cần mua má»™t máy thì có thể chia sẻ cho nhiá»u ngưá»i sá» dụng
Là DO CHỌN ZEBRA ZT410 600dpi?
Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu
Äầu in nhiệt độ phân giải 600dpi
Äá»™ phân giải cao cho chất lượng tem rõ nét
Äể in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Máy có độ bá»n hiệu suất cao
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG?
Mua hà ng chÃnh hãng uy tÃn tại Việt Nam
Tiết kiệm thá»i gian cá»§a bạn khi Ä‘i tìm giá tốt nhất
Há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp
Giao hà ng miá»…n phà táºn nÆ¡i
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng kim loại |
| Mà n hình hiển thị: | LCD |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB / RS232, 10/100 Ethernet |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 600dpi (24 dots per mm) |
| Bá»™ nhá»›: | 256 MB SDRAM, 512 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 356 mm/s |
| Cảm biến váºt liệu: | Cảm biến truyá»n và phản xạ |
| Äá»™ rá»™ng nhãn tối Ä‘a: | 25.4 to 114 mm xé / cắt; 25.4 to 108 mm tua / lá»™t |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng váºt liệu: | 19.4 to 114 mm |
| In chiá»u dà i: | 991 mm |
| KÃch thước cuá»™n tối Ä‘a: | 203mm / Lõi 76 mm (3"); 152mm / 25mm |
| Äá»™ dà y váºt liệu: | 0.076 mm to 0.25 mm |
| Các loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM RIBBON | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 81.3mm trên lõi 25mm |
| Chiá»u dà i: | 450m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 3:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 51 mm to 110 mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM HOẠT ÄỘNG | |
| Môi trưá»ng | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 40 độ C (In nhiệt gián tiếp) / 0 to 40 độ C (In nhiệt trực tiếp) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 20% to 85% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 85 % (không ngưng tụ) |
| Äiện năng | |
| Bộ nguồn: | 100-240 VAC; 50 - 60 Hz, 100W |
| Äá»§ Ä‘iá»u kiện: | ENERGY STAR |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (269 x 324 x 495)mm |
| Trá»ng lượng: | 16.33 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |