Máy In Mã Vạch Zebra ZT230 300dpi
Mã sản phẩm: ZT230300DPI
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Liên hệ
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng chÃnh hãng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA ZT230 300DPI
Máy in mã vạch Zebra ZT230 300dpi là dòng máy in mã vạch công nghiệp loại nhỠđược trang bị đầu in nhiệt độ phân giải 300dpi cho chất lượng rõ nét hÆ¡n dòng máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi, cùng vá»›i đưá»ng nét thiết kế má»›i phong cách hiện đại. Khung máy được trang bị bằng kim loại để đáp ứng cho các nhu cầu in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất quy mô vừa, hay các hệ thống bán lẻ.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Thiết kế thông minh, nắp máy hai tầng dá»… xếp gá»n
Mà n hình LCD há»— trợ ngưá»i dùng quan sát
Sá» dụng trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Chất lượng tem nhãn rõ nét độ chÃnh xác cao
Äáp ứng được cuá»™n giấy dà i 150m
Sá» dụng ruy băng má»±c chiá»u dà i 450m
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
BỘ CÆ CHUYỂN ÄỘNG CUỘN GIẤY VÀ RIBBON
Dù máy in mã vạch Zebra ZT230 300dpi là dòng sản phẩm máy in mã vạch công nghiệp loại nhá», nhưng được trang bị bá»™ cÆ¡ cuá»™n giấy và ribbon má»±c chắc chắn, mạnh mẽ tạo nên sức mạnh cho máy in để cho ra những bản in chất lượng cao. Trục chứa giấy vững chắc chịu được sức nặng cá»§a cuá»™n giấy có chiá»u dà i lên đến 100 mét và trục ribbon rá»™ng rãi chứa được cuá»™n có chiá»u dà i 300 mét
MÀN HÃŒNH QUAN SÃT LCD
Máy in mã vạch Zebra ZT203 300dpi há»— trợ má»™t mà n hình LCD giúp ngưá»i quan sát các thông số kỹ thuáºt khi dùng nút nhấn hiệu chỉnh, báo tình trạng máy khi sá» dụng để biết có lắp đúng giấy má»±c và quá trình hoạt động

Môi Trưá»ng Sá» Dụng
Máy in mã vạch Zebra ZT230 300dpi được trang bị bởi lá»›p ngoà i bằng kim loại bá»n chắc và cấu trúc bá»™ cÆ¡ ép giấy và giữ chắc ruy băng là máy in mã vạch đáp ứng được nÆ¡i sá» dụng khắc nghiệt và tần suất hoạt động ở quy mô vừa phải vá»›i môi trưá»ng sản xuất công nghiệp nhẹ vá»›i công suất in tem nhãn vá»›i số lượng tầm trung

|
Vì Sao Chá»n Zebra ZT230 300dpi Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu Äá»™ phân giải 300dpi in tem rõ nét Hoạt động được trong môi trưá»ng công nghiệp Äá»™ bá»n cùng độ tin cáºy đạt hiệu suất cao |
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG? Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam Giá cả Ä‘i đầu không mất thá»i gian để tìm kiếm Há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp Giao hà ng miá»…n phà táºn nÆ¡i |
| CHỨC NÄ‚NG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng kim loại |
| Mà n hình hiển thị: | LCD |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Cổng kết nối: | USB / RS-232 |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 300 dpi |
| Bá»™ nhá»›: | 128MB SDRAM, 128 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 152 mm/s |
| Cảm biến váºt liệu: | Cảm biến truyá»n và phản xạ |
| Äá»™ rá»™ng nhãn tối Ä‘a: | 114 mm |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng váºt liệu: | 19.4 to 114 mm |
| In chiá»u dà i: | 1,854 mm |
| KÃch thước cuá»™n tối Ä‘a: | 203mm / Lõi 76 mm (3"); 152mm / 25mm |
| Äá»™ dà y váºt liệu: | 0.076 mm to 0.25 mm |
| Các loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM RIBBON | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 81.3mm trên lõi 25mm |
| Chiá»u dà i: | 450m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 3:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 40mm to 110mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM HOẠT ÄỘNG | |
| Môi trưá»ng | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 40 độ C (In nhiệt gián tiếp) / 0 to 40 độ C (In nhiệt trực tiếp) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 20% to 85% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 5% to 85 % (không ngưng tụ) |
| Äiện năng | |
| Bộ nguồn: | 100-240 VAC; 47 - 63 Hz |
| Äá»§ Ä‘iá»u kiện: | ENERGY STAR |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (242 x 277 x 432)mm |
| Trá»ng lượng: | 9.1 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |
Â