Máy In Mã Vạch Zebra ZT230 203dpi
Mã sản phẩm: ZT230203DPI
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Còn hàng
Đóng gói: ChÃnh hãng má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng chÃnh hãng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA ZT230 203DPI
Máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi là dòng máy in mã vạch công nghiệp loại nhá» vá»›i đưá»ng nét thiết kế má»›i phong cách hiện đại. Khung máy in mã vạch Zebra ZT230 được trang bị bằng kim loại để đáp ứng cho các nhu cầu in tem nhãn trong môi trưá»ng sản xuất quy mô vừa, hay các hệ thống bán lẻ.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Cá»a nắp máy thiết kế hai tầng dá»… xếp gá»n
Mà n hình LCD há»— trợ ngưá»i dùng quan sát
Sá» dụng trong môi trưá»ng sản xuất công nghiệp
Chất lượng tem nhãn rõ nét độ chÃnh xác cao
Äáp ứng được cuá»™n giấy dà i 100 mét và cuá»™n ribbon má»±c 300 mét
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
BỘ CHUYỂN ÄỘNG CUỘN GIẤY VÀ RIBBON
Dù máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi là dòng sản phẩm máy in mã vạch công nghiệp loại nhá», nhưng được trang bị bá»™ cÆ¡ cuá»™n giấy và ribbon má»±c chắc chắn, mạnh mẽ tạo nên sức mạnh cho máy in để cho ra những bản in chất lượng cao
MÀN HÃŒNH QUAN SÃT LCD
Máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi há»— trợ má»™t mà n hình LCD giúp ngưá»i quan sát các thông số kỹ thuáºt khi dùng nút nhấn hiệu chỉnh, báo tình trạng máy khi sá» dụng để biết có lắp đúng giấy má»±c.
CHỨA ÄÆ¯á»¢C CUỘN GIẤY VÀ RIBBON LỚN
Máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi sá» dụng được cuá»™n giấy decal có chiá»u dà i lên đến 100 mét, cuá»™n ribbon má»±c 300 mét giúp ngưá»i sá» dụng tiết kiệm được chi phà váºt liệu và thá»i gian

Cấu trúc máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi bá»n chắc
SỬ DỤNG TRONG MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP
Dù máy có công suất đáp ứng cho các nhu cầu in tem nhãn ở quy mô vừa và nhá», nhưng vá»›i thiết kế cá»™ng vá»›i chất liệu cao cấp như khung máy bằng kim loại và các trục cứng cáp. Vì váºy, máy in mã vạch Zebra ZT230 203dpi sá» dụng in tem nhãn trong môi trưá»ng công nghiệp

Ứng dụng máy in mã vạch ZT230dpi dùng cho tem nhãn kho hà ng công nghiệp
Là DO CHỌN ZEBRA ZT230 203dpi?
Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu
Äá»™ phân giải 203dpi phù hợp vá»›i nhu cầu in tem
Hoạt động được trong môi trưá»ng công nghiệp
Äá»™ bá»n cùng độ tin cáºy đạt hiệu suất cao
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG?
Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam
Giá cả Ä‘i đầu không mất thá»i gian để tìm kiếm
Há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp
Giao hà ng miá»…n phà táºn nÆ¡i
Bảo hà nh chÃnh hãng
| CHỨC NÄ‚NG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng kim loại |
| Mà n hình hiển thị: | LCD |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 203dpi |
| Bá»™ nhá»›: | 128MB SDRAM, 128 MB Flash |
| Cổng giao tiếp: | USB |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 152 mm/s |
| Cảm biến váºt liệu: | Cảm biến truyá»n và phản xạ |
| Äá»™ rá»™ng nhãn tối Ä‘a: | 114 mm |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng váºt liệu: | 19.4 to 114 mm |
| In chiá»u dà i: | 3,988 mm (203dpi) |
| KÃch thước cuá»™n tối Ä‘a: | 203mm / Lõi 76 mm (3"); 152mm / 25mm |
| Äá»™ dà y váºt liệu: | 0.076 mm to 0.25 mm |
| Các loại váºt liệu: | Continuous, die-cut, notch, black mark |
| ÄẶC ÄIỂM RIBBON | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 81.3mm trên lõi 25mm |
| Chiá»u dà i: | 450m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 3:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 40mm to 110mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM HOẠT ÄỘNG | |
| Môi trưá»ng | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 40 độ C (In nhiệt gián tiếp) / 0 to 40 độ C (In nhiệt trực tiếp) |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 20% to 85% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 5% to 85 % (không ngưng tụ) |
| Äiện năng | |
| Bộ nguồn: | 100-240 VAC; 47 - 63 Hz |
| Äá»§ Ä‘iá»u kiện: | ENERGY STAR |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (242 x 277 x 432)mm |
| Trá»ng lượng: | 9.1 Kg |
| Cổng giao tiếp: | USB |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |