Máy In Mã Vạch Zebra GT800
Mã sản phẩm: GT800
Thương hiệu: Zebra
Tình trạng: Còn hàng
Đóng gói: Full Box, má»›i 100%
Bảo hành: 12 tháng chÃnh hãng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH ZEBRA GT800
Zebra GT800 dòng máy in mã vạch văn phòng được thiết kế nhá» gá»n vá»›i thân máy bằng nhá»±a tổng hợp có xám Ä‘en mạnh mẽ, dá»… phối vá»›i trang thiết bị có sẵn để phù hợp không gian sá» dụng trong văn phòng hay các hệ thống siêu thị và cá»a hà ng bán lẻ. Máy in mã vạch Zebra GT800 được trang bị đầu in nhiệt độ phân giải 203dpi có công nghệ in nhiệt trá»±c tiếp, in nhiệt gián tiếp đạt tốc độ lên đến 127mm/s.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Máy nhá» gá»n đơn giản
Bá»™ nhá»› 8 MB Flash, 8MB SDRAM
Tốc độ in 127mm/s
Máy có mà u sắc mạnh mẽ
Äầu in nhiệt in rõ nét
Chứa được váºt liệu in ấn giấy và ribbon có chiá»u dà i 300 mét
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
Thiết Kế ÄÆ¡n Giản
Máy in mã vạch Zebra GT800 có đưá»ng nét thiết kế đơn giản phù hợp cho các cá»a hà ng tiện lợi và các ngà nh dịch vụ sức khá»e như hệ thống bệnh viện, phòng khám Ä‘a khoa hay cá»a hà ng thuốc.
Chứa ÄÆ°á»£c Cuá»™n Ribbon Lá»›n
Dù máy được thiết kế nhá» gá»n nhứng có há»™c giấy rá»™ng rãi cùng khá»›p giữ giấy mạnh mẽ chứa được cuá»™n giấy có chiá»u dà i lên đến 50 mét, song song đó trục giữ ribbon chứa được cuôn dà i lên lến 300 mét

Ứng dụng thực tiễn
Zebra GT800 cÅ©ng như thế hệ G series thuá»™c dòng máy in mã vạch văn phòng ưa chuá»™ng hiện nay trên thị trưá»ng, được ứng dụng rá»™ng rãi để in tem nhãn mã vạch trong các chuá»—i cá»a hà ng bán lẻ như hệ thống siêu thị mini, cá»a hà ng tiện lợi, hệ thống nhà sách, bệnh viện hay các cÆ¡ sở y tế vá»›i nhu cầu in tem vá»›i số lượng thấp và tầng suất hoạt động không liên tục

Â
|
Lý do chá»n Zebra GT800? Thương hiệu uy tÃn hà ng đầu trên toà n cầu Phù hợp vá»›i nhu cầu thá»±c tế Chá»n dòng máy in nhiệt trá»±c tiếp Chứa được cuá»™n ribbon dà i 300m Giá thà nh thấp tiết kiệm chi phà đầu tư |
Lý do chá»n CEVATEC mua hà ng? Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam Äi đầu vá» giá không mất thá»i gian tìm kiếm Há»— trợ kỹ thuáºt lắp đặt chuyên nghiệp Thanh toán khi nháºn hà ng Giao hà ng nhanh miá»…n phà |
| ÄẶC TRƯNG CÆ BẢN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| Khung máy: | Bằng nhựa |
| LED báo: | Có |
| Nút nhấn: | Có |
| Tự động canh giấy: | Có |
| Cổng giao tiếp: | USB, Parallel, Serial |
| THÔNG Sá» MÃY IN | |
| Äá»™ phân giải: | 203 dpi (8 dots per mm) |
| Bá»™ nhá»›: | 8 MB SDRAM, Â 8 MB Flash |
| Chiá»u rá»™ng in tối Ä‘a: | 104 mm |
| Chiá»u dà i in tối Ä‘a: | 991 mm |
| Tốc độ in tối đa: | 127 mm/s |
| Sensor: | Cảm biến phản xạ và cố định |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT LIỆU | |
| Nhãn |  |
| Chiá»u dà i nhãn tối Ä‘a không liên tục: | 991 mm |
| Chiá»u rá»™ng nhãn: | 19.1 - 114 mm |
| Cuá»™n: | 127mm O.D |
| Äá»™ dà y: | 0.108 - 0.18 mm |
| Kiểu loại váºt liệu: |
Roll-fed or fan-fed, die-cut or continuous direct thermal labels with or without black line, tag stock, continuous receipt paper, wristbands |
| Ribbon | |
| ÄÆ°á»ng kÃnh ngoà i: | 35 mm |
| Chiá»u dà i: | 300 m |
| Tá»· lệ Váºt liệu/Ribbon: | 1:1 |
| Chiá»u rá»™ng: | 33.8 mm to 109.2 mm (110mm) |
| ÄÆ°á»ng kÃnh lõi: | 12.7 mm |
| Cà i đặt Ribbon: | Ink - side out |
| ÄẶC ÄIỂM MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 5 to 41 độ C |
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 to 60 độ C |
| Äá»™ ẩm hoạt động: | 10% to 90% (không ngưng tụ) |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5 to 95% (không ngưng tụ) |
| ÄIỆN NÄ‚NG |  |
| Nguồn: | Adapter (100 - 240VAC, 50-60Hz) |
| Chứng chỉ điện năng: | ENERGY STAR |
| Äá»™ ẩm bảo quản: | 5% to 95 % (không ngưng tụ) |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | W x H x D (184 x 197 x 273) mm |
| Trá»ng lượng: | 2.63 Kg |
| CHUẨN MÃ VẠCH | |
| 1D: | Code 11, code 39, Code 93, Code 128, ISBT-128, UPC-A, UPC-E, EAN-8, EAN-13, UPC và EAN |
| 2D: | Aztec, Codablock, PDF417, code 49, Data Matrix, MaxiCode, QR Code, MicroPDF417, TLC 39, RSS-14 |