Máy In Mã Vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II
Mã sản phẩm: M-4206e
Thương hiệu: Honeywell
Tình trạng: Còn hàng
Đóng gói: Full Box, New 100%
Bảo hành: ChÃnh hãng 12 tháng
  Cam kết 100% hà ng chÃnh hãng        Â
  Hỗ trợ 24/7
  Cà i đặt, hướng dẫn sá» dụng               Â
  Giao hà ng miá»…n phÃ
MÃY IN MÃ VẠCH DATAMAX ONEIL M-4206 MARK II
Khi bạn cần má»™t sản phẩm máy in mã vạch có kÃch thước nhá» gá»n mà hiệu suất in mạnh mẽ như máy in mã vạch công nghiệp, cùng vá»›i thiết kế bá»n chắc vá»›i thân máy bằng kim loại. Thì máy in mã vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II là má»™t sá»± lá»±a chá»n hoà n hảo khi sở hữu đầy đủ yếu tố mà bạn cần.
Máy in mã vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II còn có tên gá»i khác Datamax Oneil M-4206e là dòng máy in mã vạch công nghiệp loại nhỠđáp ứng lý tưởng cho môi trưá»ng sản xuất in tem nhãn vá»›i không gian bị hạn chế hay má»™t giải pháp hoà n hảo cho nhà kho, y tế, háºu cần hay ứng dụng bán lẻ.
ÄẶC ÄIỂM Ná»”I BẬT
Thiết kế nhá» gá»n vá»›i khung kim loại bá»n chắc
Äáp ứng in tem nhãn trong môi trưá»ng công nghiệp sản xuất
Công nghệ in nhiệt trực tiếp và gián tiếp
Há»— trợ tương tác ngưá»i dùng
Có độ bá»n và chất lượng tem rõ nét
Dễ sỠdụng và bảo trì
CHI TIẾT TÃNH NÄ‚NG
Thiết kế nổi báºt vá»›i khung máy cứng cáp
Äể đáp ứng cho má»™t không gian giá»›i hạn mà cho hiệu suất mạnh mẽ trong môi trưá»ng sá» dụng khắc nghiệt, máy in mã vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II đã  được trang bị các yếu tố từ bên ngoà i và cấu hình, tạo nên sá»± khác biệt hoà n toà n đáp ứng môi trưá»ng in tem nhãn mã vạch sản xuất đầy khắc nghiệt, mà các dòng máy in mã vạch văn phòng thì không đáp ứng được.
Bộ Cơ Chứa Giấy Và Cuộn Ribbon Mạnh Mẽ
Máy in mã vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II có khả năng chứa giấy lá»›n khi bá» loạt cuá»™n giấy có chiá»u dà i lên đến 150 mét và bá»™ cÆ¡ cuá»™n ribbon chắc chắn chứa được cuá»™n có chiá»u dà i lên đến 450 mét, há»— trợ tối Ä‘a ngưá»i dùng không mất nhiá»u thá»i gian khi phải thay giấy, ribbon má»±c thưá»ng xuyên.
Äầu In Nhiệt Hoà n Hảo Hai Chức Năng
Khi được trang bị đầu in nhiệt mã vạch độ phân giải 203dpi có công nghệ kép khi có thể chá»n chế độ in nhiệt trá»±c tiếp trên giấy decal nhiệt và khi cần thiết thì chuyển sang chế độ in nhiệt gián tiếp qua ribbon má»±c. Máy in mã vạch Datamax Oneil M-4206 Mark II giúp ngưá»i dùng linh hoạt chuyển đổi váºt liệu in ấn nhanh chóng và dá»… dà ng
Äáp Ứng Nhu Cầu
Máy in mã vạch văn phòng Datamax Oneil M-4206 Mark II được ứng dụng in tem nhãn mã vạch 1D, 2D cho các hệ thống quản lý bán hà ng, kho chuá»—i cá»a hà ng bán lẻ như hệ thống siêu thị mini, cá»a hà ng tiện lợi, hệ thống nhà sách, bệnh viện và in tem nhãn trong môi trưá»ng công nghiệp sản xuất quy mô vừa và nhá»
|
VÃŒ SAO CHỌN DATAMAX ONEIL M-4206e Thương hiệu uy tÃn dẫn đầu trên toà n cầu Äáp ứng in chiá»u rá»™ng 108mm Sá» dụng trong môi trưá»ng khắc nghiệt Chất lượng bản in rõ nét độ chÃnh xác cao Sản phẩm được ưa chuá»™n nhất |
Là DO CHỌN CEVATEC ÄỂ MUA HÀNG Mua hà ng chÃnh hãng tại Việt Nam Giá cả Ä‘i đầu không mất thá»i gian tìm kiếm Dịch vụ há»— trợ kỹ thuáºt hướng dẫn sá» dụng chuyên nghiệp Giao hà ng nhanh nhất và miá»…n phà táºn nÆ¡i |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT Là | |
| KÃch thước: | (HxWxD) 259 x 259 x 462 mm |
| Trá»ng lượng: | 12.2 Kg |
| Mà n hình hiển thị: | LCD 128 x 64 |
| MÔI TRƯỜNG | |
| Nhiệt độ hoạt động: | 4 to 35 độ C |
| CÔNG NGHỆ MÃY IN | |
| Phương pháp in: | In nhiệt trực tiếp / In nhiệt gián tiếp |
| In chiá»u rá»™ng: | 108 mm |
| In chiá»u dà i: | 6.35 mm  to 251.6 mm |
| Tốc độ in: | 152 mm/s |
| Äá»™ phân giải: | 203 dpi |
| Bá»™ nhá»›: | 8MB Flash, 16MB DRAM |
| CỔNG GIAO TIẾP |  |
| Kết nối: | USB, Option: Ethernet, Wifi |
| ÄẶC ÄIỂM VẬT LIỆU | |
| Tem nhãn | |
| Váºt liệu loại: | Label, Tag Roll |
| Chiá»u rá»™ng: | 19 mm to 118.1mm |
| Äá»™ dà y: | 0.0635 mm to 0.254 mm |
| Ribbon | |
| Chiá»u rá»™ng: | 25.4 to 114.3 mm |
| Chiá»u dà i cuá»™n: | 300m; 450m |
| Mặt ribbon: | Side Out / Side In |
| Chỉ số Sensor | |
| Äáp ứng tem nhãn: | Gap, Hole, Notch |
| MÃ HÓA | |
| Mã vạch: | 1D và 2D: Aztec, code 16K, Code 49, Data Matrix, Dot Code, EAN-8, EAN-13, EAN, UCC 128, Grid Matrix, HIBC 39, IBC 128, Maxi Code, MSI, PDF417, Micro PDF417, Planet, Plessey, Posnet, QR-Code, RSS-14 |